Cibiyoyin shan zafi - Lafiyar tsaka-tsaki

Mu hangen nesa? Cibiyoyin mu da likitocin da aka ba da izini a bainar jama'a koyaushe suna aiki don kasancewa mafi kyau a fagen bincike, jiyya da gyara ciwo da rauni a cikin tsokoki, tendons, jijiyoyi da haɗin gwiwa.

VondtKlinikkene - lafiya tsakanin horo cibiyar sadarwa ce mai tasowa ta asibitoci tare da sha'awar koyaushe samun babban matakin ƙwarewa a cikin bincike, jiyya da horo. A cikin jeren da ke ƙasa zaku sami ƙarin bayani game da wuraren shan magani da muke haɗe, da kuma abokan haɗin gwiwa. Ganinmu shine ku ji daɗin cewa kuna samun mafi kyawun ƙwarewar haƙuri wanda ƙwararrun likitocin izini ke ba da izini tare da ƙwararrun ƙwararru a cikin tsokoki, jijiyoyi da haɗin gwiwa.

Oslo

Kujerun Lambert: Lambertseter Chiropractor Cibiyar da Physiotherapy

Cecilie Thoresens vei 17, 1153 Oslo (Lambertseter Senter - Helsehuset)

www.lambertseterkiropractorsenter.no

Akershus

Tsarin: Cibiyar Kula da lafiyar chiropractor ta Eidsvoll da Jiki

Kofar Wergelands 5, 2080 Eidsvoll (Sundet)

www.eidsvolkiropraktorsenter.no

Tsarin: Råholt Chiropractor Cibiyar Nazari da Kula da Lafiya

Gladbakkvegen 1, 2070 Råholt (AMFI - Helsehuset)

www.raaholtkiropraktorsenter.no

Barka dai, sunana Alexander Andorff. Chiropractor da aka ba da izini da ilimin ilimin gyaran halittu.

Ni ne babban editan Vondt.net da Vondtklinikkene - kuma ina aiki a Lambertseter Chiropractor Cibiyar da Physiotherapy. A matsayina na sadarwar farko ta zamani a cikin cututtukan tsoka, abin farin ciki ne na gaske don taimakawa marasa lafiya su koma rayuwa mafi kyawu.

- Ainihin dabi'un mu koyaushe suna da lafiyar mara lafiya a mai da hankali

Cikakken nazari da tsarin zamani na kulawa sune mahimman dabi'u don Clinics Pain - da abokan mu. Muna aiki tare da kwararrun likitoci da GP don inganta sakamakon. Ta wannan hanyar, zamu iya ba mutane da yawa ƙwarewar haƙuri mafi kyau da aminci. Valuesa'idodinmu na asali sun ƙunshi manyan mahimman abubuwa 4:

  • Binciken mutum ɗaya

  • Na zamani, magani na tushen shaida

  • Mai haƙuri a mayar da hankali - koyaushe

  • Sakamako ta hanyar iyawa sosai

Tare da mabiya sama da 110000 akan kafofin watsa labarun, da kuma kusan baƙi miliyan 15 a shekara (kamar Maris 2022), kuma ba abin mamaki ba ne ga mutane da yawa cewa muna amsa kowace rana ga tambayoyi game da shawarar likitocin a duk faɗin ƙasar idan yana da wahala a yanayin ƙasa. isa gare mu. Lokaci-lokaci muna karɓar tambayoyi da yawa waɗanda zai iya zama da wuya a amsa su duka, wanda shine dalilin da ya sa muka ƙirƙiri wannan ɓangaren - inda a hankali za mu ci gaba, ban da na asibitocin da muke da alaƙa, ƙara shawarwarinmu a cikin kwararrun likitocin da aka ba da izini na musamman a cikinku yanki nan da nan.

Mara lafiya: Yi alƙawari don cututtukan ku?

Idan kuna son karanta ƙarin game da dakunan shan magani ko yin alƙawari, zaku iya danna mahaɗin da ke sama. Alkawari ne akan shafukan yanar gizo na asibitocin. Kuna jin daɗin tuntuɓar mu idan kuna da tambayoyi ko makamancin haka.

Likitan likitancin jiki ko chiropractor: Aiki tare da mu?

Cibiyoyin mu na iya yin nuni ga kyakkyawar haɗin kai na zamantakewa, jerin majinyata masu aiki, kyakkyawar damar samun kuɗi da kuma babban dandamali don koyo. Kullum muna neman ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun - kuma galibi muna samun dama duk da cewa yawanci ba ma buƙatar buga mukaman aiki saboda mutanen da ke neman ba tare da neman izini ba. Dakunan shan magani na jin zafi suna mayar da hankali sosai ga chiropractic zamani da physiotherapy, amma muna kuma sha'awar ji daga naprapaths, osteopaths da masseuses. Domin tuntuɓar mu, muna neman ku aiko da saƙo kai tsaye zuwa ɗaya daga cikin asibitocin da ke sama. Muna jiran ji daga gare ku. Danna maɓallin ƙasa ko ta don duba wuraren da aka tallata ba kowa.